Máy dán nhãn tự động VTK-LM220
Đã bán 7
Mã sản phẩm: VTK-LM220
Giá bán: Liên hệ
Tư vấn mua hàng
Chia sẻ sản phẩm với bạn bè:
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm nổi bật của máy dán nhãn tự động VTK-LM220
  • Phù hợp với các chai lọ có đường kính từ 20-120mm
  • Tốc độ dán nhãn cao đạt từ 50-150 chai/phút.
  • Có thiết bị tách chai có thể tách các chai đi qua, giúp kiểm soát khoảng cách chai
  • Hệ thống điều khiển PLC, màn hình hiển thị dữ liệu trực quan, vận hành dễ dàng.
  • Máy có thể được sử dụng độc lập hoặc kết nối với các máy khác trong dây chuyền sản xuất.
Tham khảo thêm các thiết bị máy móc khác thường được mua cùng
Máy chiết rót
Máy đóng nắp chai
Máy in date
Máy đóng gói
Máy co màng
Máy hàn miệng túi
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Model
VTK-LM220
Loại máy
Máy dán nhãn chai tròn
Kích thước nhãn phù hợp
chiều dài nhãn: 25-300mm , chiều rộng nhãn: 25-150 mm
Đường kính trong cuộn nhãn
76 mm
Đường kính ngoài cuộn nhãn
≤300mm
Độ chính xác
±0.5mm
Tốc độ dán nhãn
50-150 sản phẩm/phút
Kích thước sản phẩm áp dụng
đường kính 20-120mm
Vận hành
Tự Động
Công suất điện
1.5 Kw/h
Nguồn điện
220V/50Hz
Kích thước máy
2150*1000*1600mm